Starfsfˇlk   Prenta  Senda 

Smelltu
Hanna M. Arnˇrsdˇttir
DřralŠknir

DřralŠknahßskˇlinn Ý Kaupmannah÷fná

Framhaldsmenntun:
SÚrgreinadřralŠknir Ý sj˙kdˇmum hunda og katta


hanna@dspg.is

Smelltu
Jakobina Sigvaldadˇttir
DřralŠknir

DřralŠknahßskˇlinn Ý Kaupmannah÷fn

Stundar nßm Ý bŠklunar- og skur­lŠkningum

bina@dspg.is

Smelltu
Dagmar Ţr Ëlafsdˇttir
DřralŠknir

DřralŠknahßskˇlinn Ý Kaupmannah÷fn

dagmar@dspg.is

Ana ArÚvalo Pacheco
DřralŠknir

DřralŠknahßskˇlinn Ý Extremadura

á

á

Smelltu
Sunneva Eggertsdˇttiráá
DřralŠknir

DřralŠknahßskˇlinn Ý Kaupmannah÷fná

Stundar nßm Ý dřratannlŠkningum


sunneva@dspg.is

Smelltu
Ragnhildur ┴sta Jˇnsdˇttir

DřralŠknir

DřralŠknahßskˇlinn Ý Hannover

ragnhildur@dspg.is

Smelltu
Kristbj÷rg Sara Thorarinsen

DřralŠknir

DřralŠknahßskˇlinn Ý Kaupmannah÷fn

sara@dspg.is

á

Smelltu
Helga SigrÝ­ur ┌lfarsdˇttir

DřralŠknir

DřralŠknahßskˇlinn Ý Noregi

helga@dspg.is

á

Smelltu
Erna Ůorsteinsdˇttir
Dřrahj˙krunarfrŠ­ingur

Menntu­ Ý Danm÷rku

erna@dspg.is

Smelltu
Carmen Kull

Dřrahj˙krunarfrŠ­ingur
Menntu­ Ý ŮřskalandiáB.Sc. HestafrŠ­ingur á

carmen@dspg.is

Smelltu
Kolbr˙n Arna Sigur­ardˇttirá

Dřrahj˙krunarfrŠ­ingurá
á
Menntu­ Ý Danm÷rku

Smelltu
Sigurbj÷rg GÝsladˇttir

Nemi Ý Dřrahj˙krunarfrŠ­i

Smelltu
Bj÷rn S. ┴rnason
FramkvŠmdastjˇri og hundaatferlisrß­gjafi

(Companion animal behavior specialist. Diploma: American Collage of Applied Science)

bjorn@dspg.is


Smelltu
Jˇn Írn Kristinsson
Fjßrmßlastjˇri

jon@dspg.is

á

Smelltu
Sabri Dzeladini

A­sto­arma­ur

sabri@dspg.is

Smelltu
Franziska MarÝa Kopf

A­sto­arma­uráB. Sc. HestafrŠ­ingur

═ fŠ­ingarorlofiá

Smelltu
١rhildur Gu­nadˇttir

A­sto­arma­ur


Ísp S÷lvadˇttir

A­sto­arma­ur

Kristlaug Vera Jˇnsdˇttir

A­sto­arma­ur

Eyr˙n Gu­mundsdˇttir

A­sto­arma­ur

á

Nanna LovÝsa Zophoniasdˇttir

A­sto­arma­ur

á

á

á

á

á


SpÝtalinn V÷rur Greinar/frˇ­leikur Ney­arn˙mer 863 3131
| Dýralækningar ehf | Kirkjulundi 13 | 210 Garðabæ | kt:701297 3859 | Vsk.nr. 56619 | Sími: 565 8311 | Fax: 565 8304 | dspg@dspg.is | Netvistun - Heimasíðugerð, hugbúnaðarlausnir og hönnun